Vị trí » Trang chủ > THIẾT BỊ MẠNG > Module > Module quang SFP Single-Mode 155M YTPS-E35-20LD

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HOTLINE: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
PHÒNG KINH DOANH
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mss.Hiền: 096.48.41.48
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Bách: 0932.208.699
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Ms.Huyền: 0936.117.660
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
HỖ TRỢ KỸ THUẬT
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Kiên: 0849.953.000
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm

Xem lịch sử

Đối Tác

Module quang SFP Single-Mode 155M YTPS-E35-20LD

prev next Module quang SFP Single-Mode 155M YTPS-E35-20LD

  • Serial :  ASE001082
  • Hãng sản xuất:  WINTOP
  • Hàng trong kho:  Còn hàng
  • Giá :  370.000 VNĐ
  • Lượt truy cập: 662
  • Số tiền để mua (Cho một sản phẩm):
  • Số lượng:
Từ Khóa:

 

Mô tả hàng hoá

Sản phẩm khác

Bài viết liên quan

Đánh giá

Hướng dẫn mua hàng

Bản đồ

  • Tên sản phẩm: Module quang WINTOP YTPS-E35-20LD 155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC with DDM WINTOPModule quang WINTOP YTPD-G39-40LD SFP SM 1310nm FP 40KM LC with DDM
  • Mã sản phẩm: YTPD-G35-20LD
  • Hãng sản xuất:  Wintop
  • Xuất xứ: Asia
  • 155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC
  • Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng quang: 1550 nm
  • Loại tín hiệu: Single-mode
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps dual fiber SFP
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
  • Nguồn điện: 3.3V
  • Bảo hành:  1 năm
Đánh giá
Chưa có ý kiến
Tài Khoản Khách vãng lai
Địa chỉ Email
Mức độ đánh giá:
Mã xác nhận:  captcha
Nội dung nhận xét:
 
Hướng dẫn mua hàng
Bản đồ công ty