Vị trí » Trang chủ > THIẾT BỊ MẠNG > Bộ Chuyển Đổi > Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-80B

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HOTLINE: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
PHÒNG KINH DOANH
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mss.Hiền: 096.48.41.48
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Bách: 0932.208.699
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Ms.Huyền: 0936.117.660
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
HỖ TRỢ KỸ THUẬT
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Kiên: 0849.953.000
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm

Xem lịch sử

Đối Tác

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-80B

prev next Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-80B

  • Serial :  ASE001020
  • Hãng sản xuất:  WINTOP
  • Hàng trong kho:  Còn hàng
  • Giá :  2.065.000 VNĐ
  • Lượt truy cập: 377
  • Bảo Hành:
  • Số tiền để mua (Cho một sản phẩm):
  • Số lượng:
Từ Khóa:

 

Mô tả hàng hoá

Sản phẩm khác

Bài viết liên quan

Đánh giá

Hướng dẫn mua hàng

Bản đồ

 Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-14-80B

- Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Fx, 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet.

- Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km.

- Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang.

- Kết nối cổng mạng: RJ45.

- Cổng kết nối mạng: SC.

- Bước sóng phát Tx: 1550 nm WDM BiDi.

- Bước sóng thu Rx: 1310 nm WDM BiDi.

- Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang.

- Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional).

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps.

- Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 10/100Base-TX.

- Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,  IEEE802.3 100Base-FX.

- Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M.

- Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm.

- Sử dụng nguồn 5VDC.

- Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt.

- Hàng chính hãng WINTOP.

- Bảo hành: 12 tháng.

Sản phẩm liên quan

Đánh giá
Chưa có ý kiến
Tài Khoản Khách vãng lai
Địa chỉ Email
Mức độ đánh giá:
Mã xác nhận:  captcha
Nội dung nhận xét:
 
Hướng dẫn mua hàng
Bản đồ công ty