Vị trí » Trang chủ > THIẾT BỊ MẠNG > Bộ Chuyển Đổi > Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-40B

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HOTLINE: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
PHÒNG KINH DOANH
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mss.Hiền: 096.48.41.48
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Bách: 0932.208.699
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Ms.Huyền: 0936.117.660
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
HỖ TRỢ KỸ THUẬT
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Kiên: 0849.953.000
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm

Xem lịch sử

Đối Tác

Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-40B

prev next Chuyển đổi Quang-Điện Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-40B

  • Serial :  ASE001032
  • Hãng sản xuất:  WINTOP
  • Hàng trong kho:  Còn hàng
  • Giá :  1.246.000 VNĐ
  • Lượt truy cập: 449
  • Bảo Hành:
  • Số tiền để mua (Cho một sản phẩm):
  • Số lượng:
Từ Khóa:

 

Mô tả hàng hoá

Sản phẩm khác

Bài viết liên quan

Đánh giá

Hướng dẫn mua hàng

Bản đồ

 Chuyển đổi Quang-Điện 1000Mbps Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-40B

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km

– Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng kết nối quang: SC

– Bước sóng phát Tx: 1550 nm WDM BiDi

– Bước sóng thu Rx: 1310 nm WDM BiDi

Loại tín hiệu: Single-mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 1000Mbps

– Chuẩn giao tiếp: 1000Base-LX, 1000Base-TX, 1000Base-SX, IEEE802.3ab, IEEE802.3z

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng

Sản phẩm liên quan

Đánh giá
Chưa có ý kiến
Tài Khoản Khách vãng lai
Địa chỉ Email
Mức độ đánh giá:
Mã xác nhận:  captcha
Nội dung nhận xét:
 
Hướng dẫn mua hàng
Bản đồ công ty