Vị trí » Trang chủ > THIẾT BỊ MẠNG > SWITCH > Switch WINTOP YT-DS6010-2GF8GT - 8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 2-Port 1000Base-F(X)

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HOTLINE: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
PHÒNG KINH DOANH
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mss.Hiền: 096.48.41.48
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Bách: 0932.208.699
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Ms.Huyền: 0936.117.660
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
HỖ TRỢ KỸ THUẬT
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Kiên: 0849.953.000
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm

Xem lịch sử

Đối Tác

Switch WINTOP YT-DS6010-2GF8GT - 8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 2-Port 1000Base-F(X)

prev next Switch WINTOP YT-DS6010-2GF8GT - 8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 2-Port 1000Base-F(X)

  • Serial :  ASE001058
  • Hãng sản xuất:  WINTOP
  • Hàng trong kho:  Còn hàng
  • Giá :  5.070.000 VNĐ
  • Lượt truy cập: 442
  • Bảo Hành:
  • Số tiền để mua (Cho một sản phẩm):
  • Số lượng:
Từ Khóa:

 

Mô tả hàng hoá

Sản phẩm khác

Bài viết liên quan

Đánh giá

Hướng dẫn mua hàng

Bản đồ

 8-Port 10/100/1000Base-T(X) + 2-Port 1000Base-F(X) Switch WINTOP YT-DS6010-2GF8GT

- 8 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps và 2 cổng quang Fiber SFP managed (Module quang) tốc độ 10/100/1000Mbps.

- Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm, Multimode 50/125nm

- Kết nối cổng quang Fiber SFP (gắn module quang) có chức năng quản lý managed.

- Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20Km với Singlemode hoặc 2Km với Multimode.

- Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

- Hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100/1000M và 2 cổng fiber SFP 10/100/1000M.

- Tự động kết nối MDI/MDI-X.

- Hỗ trợ VLAN.

- Tự động chuyển hướng 10/100/1000, tốc độ tối đa 10/100/1000M (full-duplex).

- Hỗ trợ địa chỉ MAC.

- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

- Lưu trữ và chuyển tiếp.

- MAC address table: 8K.

- Backboard bandwidth: 32Gbps.

- Packet forwarding rate: 23.81Mpps.

- Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

- Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

- Input voltage: 100~240V AC.

- Input current: max 100mA.

- Kích thước: 320 x 205 x 45 mm.

- Trọng lượng: 1.9kg.

- Bảo hành: 12 tháng.

Sản phẩm liên quan

Đánh giá
Chưa có ý kiến
Tài Khoản Khách vãng lai
Địa chỉ Email
Mức độ đánh giá:
Mã xác nhận:  captcha
Nội dung nhận xét:
 
Hướng dẫn mua hàng
Bản đồ công ty