Vị trí » Trang chủ > THIẾT BỊ MẠNG > SWITCH > SWITCH 12 CỔNG RJ45 10/100/1000M VÀ 4 CỔNG QUANG SFP SOCKET 10/100/1000M MANAGED - YT-DS7016-4GF12GT

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN

HOTLINE: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
PHÒNG KINH DOANH
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mss.Hiền: 096.48.41.48
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Bách: 0932.208.699
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Ms.Huyền: 0936.117.660
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
HỖ TRỢ KỸ THUẬT
Mr.Hưng: 0983.120.518
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm
Mr.Kiên: 0849.953.000
Xin chào, Tôi muốn mua sản phẩm

Xem lịch sử

Đối Tác

SWITCH 12 CỔNG RJ45 10/100/1000M VÀ 4 CỔNG QUANG SFP SOCKET 10/100/1000M MANAGED - YT-DS7016-4GF12GT

prev next SWITCH 12 CỔNG RJ45 10/100/1000M VÀ 4 CỔNG QUANG SFP SOCKET 10/100/1000M MANAGED - YT-DS7016-4GF12GT

  • Serial :  ASE001059
  • Hãng sản xuất:  WINTOP
  • Hàng trong kho:  Còn hàng
  • Giá :  7.246.000 VNĐ
  • Lượt truy cập: 412
  • Bảo Hành:
  • Số tiền để mua (Cho một sản phẩm):
  • Số lượng:
Từ Khóa:

 

Mô tả hàng hoá

Sản phẩm khác

Bài viết liên quan

Đánh giá

Hướng dẫn mua hàng

Bản đồ

 12 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps và 4 cổng  quang Fiber SFP socket Managed ( Module quang )  tốc độ 10/100/1000Mbps

Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm, Multimode 50/125nm

Kết nối cổng quang Fiber SFP socket ( khe cắm module quang SFP ) có chức năng quản lý managed

Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20KM với singlemode hoặc 2Km với Multimode

Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z

Hỗ trợ 12 cổng RJ45 10/100/1000M và 4 cổng fiber SFP 10/100/1000M

Tự động kết nối MDI/MDI-X

Hỗ trợ VLANTự động chuyển hướng 10/100/1000, tốc độ tối đa 10/100/1000M(full-duplex)

Hỗ trợ địa chỉ MAC

Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC

Lưu trữ và chuyển tiếp

Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị

Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte

Sản phẩm liên quan

Đánh giá
Chưa có ý kiến
Tài Khoản Khách vãng lai
Địa chỉ Email
Mức độ đánh giá:
Mã xác nhận:  captcha
Nội dung nhận xét:
 
Hướng dẫn mua hàng
Bản đồ công ty